ช่องทางการร้องเรียน

ช่องทางการแจ้งเบาะแสหรือข้อร้องเรียน

บริษัทฯ กำหนดช่องทางในการติดต่อและรับเรื่องร้องเรียนไว้บนเว็บไซด์และรายงานประจำปี โดยสามารถแจ้งเบาะแสหรือข้อร้องเรียน ดังนี้

ทางอีเมล์

  1. 1. นายปราโมทย์ เตชะสุพัฒน์กุล

    กรรมการอิสระ

    E-mail: Pramote.t@pcsholding.com

  2. 2. นายวีระชัย เชาว์ชาญกิจ

    กรรมการอิสระ

    E-mail: Veerachai.c@pcsholding.com

  3. 3. นางศรีไทย เหมโสรัจ

    กรรมการอิสระ

    E-mail: Srithai.h@pcsholding.com

  4. 4. นายประสงค์ อดุลยรัตนนุกุล

    ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร

    E-mail: Prasong.a@pcsholding.com

  5. 5. นายพชร ทนงเกียรติศักดิ์

    กรรมการผู้จัดการ PCW

    E-mail: Potchara.t@pcsholding.com

  6. 6. นายหัสพงศ์ วาริพันธ์วรกุล

    กรรมการผู้จัดการ PCD,PCF

    E-mail: Hassapong.v@pchholding.com

ทางไปรษณีย์

  1. 1. บริษัท พี.ซี.เอส. แมชีน กรุ๊ป โฮลดิ้ง จำกัด (มหาชน) และบริษัท พี.ซี.เอส. พรีซิชั่น เวิร์ค จำกัด

    เลขที่ 2/1-4 หมู่ 3 ตำบลโคกกรวด อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา 30280

  2. 2. บริษัท พี.ซี.เอส. ได คาสติ้ง จำกัด

    เลขที่ 2/5,2/6 หมู่ 3 ตำบลโคกกรวด อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา 30280

  3. 3. บริษัท พี.ซี.เอส. ฟอร์จจิ้ง จำกัด

    เลขที่ 2/8 หมู่ 3 ตำบลโคกกรวด อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา 30280